Tutawatangazia kama tulivyotangazia ya mwalimu, kuhusu mipango, tutawatangazia. Ndio tupo katika mchakato kwa sasa, kwa maana nimesema tutawatangazia kuhusu majina. Dunia nzima na makocha wengi sana, ila kufanya selection ya mahitaji kutokana na timu yetu, ndio mchakato ambao unafanyika kwa sasa. Kwa hiyo hatuwezi kuwa na pressure ya haraka kusema ni nani nafanya nini kasa, kwa sababu leo ndio tuna announce kuachana na mwalimu. Kwa hiyo tutataka muda kidogo kufanya chambuzi kuona namna gani, nani ambaye atakuja kuendelea anzibai alipoishia. Bodi ya kugenzi yenye mipango zaidi ya kujua na aina gani ya mwalimu ambao anahitaji. Kwa hiyo sisi kama uongozi tumalia changazi ya juu zaidi, ambao watu wa mwisho ni bodi ya kugenzi Juma hili lazima tutatangaza mwalimu so, kwa sababu tuna mechi ya ligi hivi karibuni, kwenda katika mechi bila kuwa na kocha mkuu. Kwa hiyo tuko tayari, tutafanya maamuzi ambayo yatachukua muda kidogo, lakini mpaka kufikia karibu mchezo wetu, na tutakuwa tushamtangaza mwalimu. Tuwe na subira katika kipindi hiki. Mwalimu ameondoka, basi tuwe na subira kuona namna gani tunafanya vizuri katika mchezo inafata. Kwa hiyo tusiwe na pressure, tusiwe na manung'uniko yoyote wala alama zozote. Maamuzi yaliofanyika ni maamuzi ya pande mbili, kati ya mwalimu na sisi. Kwa hiyo tuungane katika kusubiri na tumkaribishe mwalimu ambaye atatangazwa na timu.