Yanga na Simba wakiwa kwenye ubora wao, Azam hawezi kupenya kwa sababu hawa wanaosimamia mpira kwa wapenzi na watu wote wako katika haya makundi mawili, kwa hiyo ana bano katika sehemu hiyo. Lakini lingine mpira una, unahamasishwa sana na wapenzi. Azam hawezi kuwa na wapenzi kama walivyo Yanga au Simba. La tatu ni kwamba bado wale wenyewe matajiri hawajataka timu yao kuwa ya ushindani. Mi nimekaa pale miaka miwili nimeona mambo mengi siwezi kuyaeleza yote, lakini kuna matatizo wao wenyewe katika kusimamia timu. Nimekuambia matatizo iko kwenye management. Mi nimekaa miaka miwili nimezalisha wachezaji wache, wache zaidi ya kumi ambao sasa hivi wanacheza kwenye Premier League na wengine wanacheza Ulaya, kama akina Nevatusi, akina Omari Kabanda, ama sivyo akina Abdurazaki Mohamed, juzi umemwona akichezea nani? Akichezea Super Sport. Sumeelewa, nilikuwa na sababu ya kutoka tena Azamu, ningeendelea kuwepo. Ulikuwa na mwalimu kama Sioba, mwalimu mzuri sana. Mi nimekaa naye pale, haiwezekani Hakuna timu isiyofungwa. Wao si wavumilivu wa kukaa na walimu, na hilo linawachangia sana kuto kupata mafanikio. Na hayo hata kwa simba umeona, sasa hivi wana struggle kwa sababu hawakufanya uvumilivu. Yanga wamefanya uvumilivu kwa miaka miwili, mpaka mwalimu anaamua mwenyewe kuondoka, na timu inakuwa hivyo. Mwalimu anapokaa muda mrefu kutengeneza wachezaji, anajua wapi pana upungufu, wapi pana ubora. Kwa hiyo uv uvumilivu, watu wa azamu hawana, hawana uvumilivu kama nilivyokuambia kwamba management inakuwa na tatizo. Na sio katika hiyo tu, hata katika ile kucheza mechi wana, wanaweza kuidentify nani acheze nani acheze. Sasa hilo kwenye mpira wa kisasa hiyo haina nafasi. Maana mwalimu anakuwa na mipango ya mechi kulingana na kila mechi. Sasa kama utakuwa unamuingilia afanye hivi afanye hivi, wewe unategemea timu inaweza kuwa nzuri? Kwa hiyo hayo ndio matatizo tulionayo katika, kwa mfano, kwa Azam nilivyoyaona mimi.