tunajaribu pia kuona namna gani tunaweza kumtumia huku, mazingira ikiwa hayo ambayo tunayazungumza, baada ya mchakato ambao tulikuwa nao, muda ulikuwa ni mfupi, kwa hivyo kushindwa kutumia kwenye mchezo ambao walikuwa naitwa kwa ajili ya mission ambao tuko nao kwenye de so za kwetu uh, maanake bado zinaendelea, na ukisikia kwamba ameitwa kwenye kwa maana ya ya inayoenda kwenye Olimpiki, uh, ni habari kama jinsi ambavyo ilivyokuwa habari ambazo a inazungumza kwa hiyo Decision ya koke ya mwisho ni mi hipi adikombea itajua kama sh shirikisho na kama nchi a, kabla ya miaka kumi na saba mpaka kabla ya miaka ishirini inawezekana, lakini ukishakuwa na ambazo ni za kwa sababu eni kuchezea tarifa jingine inakuwa ni kitu ambacho akiwezekani. Kwa hivyo ama ambavyo ni msoma mwanzoni, na tegemea zaidi kupata mawasiliano kutokea kwake kujua decision ya kwake, kama mbozi ameitwa sawa, lakini bado yuko na nia ambao walikuwa nayo kuanzia mwanzo kuchezea Tanzania au vinginevyo ikumbea. Maanake siku zote tutakuwa tuko kwenye ukurasa mmoja kujua kwamba kuhusiana na ni mchakato ambao unaendelea, vyombo vya maamuzi, kwa maana vyombo vya nchi vinajaribu kuliangalia kwenye picha kubwa, mwisho wa siku kuweza kufanya maamuzi, maamuzi ambayo yatakuwa ni rational, maamuzi ambayo yatakuwa haya yanatuletea sisi sote mazingira ambayo yanaweza yakatusaidia kufanya kazi kwenye namna hiyo ambayo tunazungumza, kwakuwa ni jambo la nchi, maanake vyombo husika ndivyo ambavyo vinafanya kazi na hiyo kama shirikisho, manaake tulishaweka amishu mezani, na kwa hivyo, wao wanaliangalia kwenye hiyo picha kubwa ambao unaizungumza na mnaamini, asho mrefu litakuwa na litakapokuwa limerudi, ndio tutajua kwamba haya mambo yote ambao tuko nayo tunaendelea. Kwa hiyo aspect ambayo tunaiia, sio swala la kuwasilisha majina au idadi ya wachezaji wengi ambao wanaasilia Tanzania. Kwa hivyo kama tunaongelea, hatuwezi kuongelea mchezaji mmoja au wachezaji wawili, ni lazima tuwe tuwe tuna decision decision ambayo mwisho wa siku itatufanya tuendelee kufanya hiyo kazi kwanza ya uh, kuwatambua vijana na mwisho wa siku kufanya hicho ambacho serikali itakuwa imerekeza kwamba tunaweza tukafanya kwenye hiyo aspect, kwa sababu kama leo unaweza ukasubmiti majina ya wachezaji hawa, vipi kesho ukampata mchezaji mwingine? Tuna kurudisha hizo vitu mezani na kuanza kuprocess upi? Obviously not. Kwa hiyo kitu ambacho kiko mezani ni namna gani tunataka kuwapaleti kwenye hiyo aspect, especially kwa wachezaji ambao wako na asili ya Tanzania na wako na kucheza Tanzania. Ni decision ambayo itakuwa imetolewa, haitakuwa decision kwa ajili ya wachezaji ambao wamewasilisha, bali kwa wachezaji wote ambao, kama ambavyo nimesema, wanakuwa na asili ya nchi yetu, lakini pia wanakuwa na interesti za kucheza Tanzania.