Jana ni kweli, akijafanya mazoezi juzi, tumefanya mazoezi, tulikuwa tuna mapumziko. Kwa hiyo, kuna baadhi ya wachezaji walipewa mapumziko ya siku tano kwenda kuwasalimia ndugu jamaa na marafiki. Kama unavyojua, sasa hivi kuna kipindi kirefu sana cha mapumziko ya kupisha mashindano ya FIFA. Kwa hiyo, sisi tuliwapa mapumziko wachezaji wetu baadhi, lakini wengine bado wapo, ah, wakigeni hawawezi kusafiri kwenda umbali mrefu. Kama unajua, sisi tuna wachezaji wametoka wametoka nchi za mbali sana. Kuna wachezaji wametoka Nigeria, kuna mchezaji ambaye wametoka Kongo, wengi wengi wametoka Kongo, kwa hiyo sisi tusingeweza kuwapa nani, kuwapa nafasi ya kwenda kwao kusalimia ni, ni mbali zaidi. Na sisi ambao tuliowapa mapumziko wengi sana ni Watanzania. Sasa hivi tuko kwenye mapumziko brother, sasa hivi tuko kwenye mapumziko. Kwa hiyo mimi ungeni ungeni hoji pale ambako labda tuko tunajiandaa na preparation ya mchezo unaofuata, lakini sasa hivi timu ziko kwenye mapumziko ulivyosikia kwenye mitandao. Unajua, kuna watu wengine wanatafuta kiki sana ili watoke na waweze kutokea kwa timu ya Tabora Tabora United United, timu ya Tabora United ina uongozi sana ina management kubwa sana na ina watu wenye akili kubwa sana. Kwa hiyo kuna watu tu wanatafuta chokochoko kwenye klabu yetu ili tu watafute sehemu ya kutokea. Sisi kwetu hamna hiyo, mtu hawezi kutoka kwenye kutokea tu kupitia klabu yetu, hapana. Wachezaji wameshalipwa, wachezaji wameshalipwa mpaka sasa hivi, tena wamelipwa toka tumetoka Geita, wachezaji wamelipwa. Kuna wengine ambao ni baadhi, kuna ma ma matatizo, kulikuwa kuna matatizo ya ya hizi kadi zima, manake kuna, kuna wengine ambao wametokea nje, kwa hiyo kadi zao zilikuwa zimesumbua, kama udidi ambaye ni, ambaye ni mchezaji ambacho msajili kutoka Mbeya City lakini huyu ni ni Burundi, ameshacheza vilabu kadha wa kadha hapa Tanzania. Huyu kuna nani yake inasumbua sana, inasumbua sana kibali chake. Kwa hiyo huyu yeye ana, ana, ana, ana matatizo. Kwa hiyo huyu ndo anaetudai Didie ndo anayetudai, lakini wachezaji wengine wote wapo vizuri. Na hata kama uki, ukitaka kuongea na mchezaji mmoja a baada ya mwingine, mimi nitakupa baadaye, utaongea nao waulize.